SIGTEP

ยินดีต้อนรับนะครับทุกท่าน~!

สมัครแล้วเข้าไปแนะนำตัวกันก่อนนะ

บอร์ดจะทำการปรับปรุงทุกๆวันพฤหัสบดีนะครับ

Join the forum, it's quick and easy

SIGTEP

ยินดีต้อนรับนะครับทุกท่าน~!

สมัครแล้วเข้าไปแนะนำตัวกันก่อนนะ

บอร์ดจะทำการปรับปรุงทุกๆวันพฤหัสบดีนะครับ

SIGTEP

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
SIGTEP

School In Gifted Thai and English Program

1.ห้ามใช้คำหยาบ

2.ห้ามลงเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับForumนั้นๆ

...แค่นี้แหละ- -*

สมัครแล้วเข้าไปห้อง"รายงานตัว"แล้วแนะนำตัวตามแบบฟอร์มนะครับ

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่ online ทั้งหมด 2 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 2 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 219 คน เมื่อ Thu Sep 09, 2021 4:51 pm

ก้อง หาเพลงให้หน่อยดิ

Ja - MeszZ
    Ja - MeszZ
    ♣$eniorz♣
    ♣$eniorz♣

: 30

ก้อง หาเพลงให้หน่อยดิ Empty ก้อง หาเพลงให้หน่อยดิ

ตั้งหัวข้อ by Ja - MeszZ Thu Nov 12, 2009 10:39 pm

หาแล้วทำเป็นลิ้งค์ดาวน์โหลดให้เค้าหน่อย
    ขอบคุณล่วงหน้านะ
    หาได้ยังไงก็มาบอกด้วยละกัน อิอิ
    1. my heart
    2. heartbeat
    3. tried of waitting
    4. (i was) crazy over you
    5. gimme the light
    6. back 2u
    7. all night long
    8. heartbeat(red light mix)

ทั้งหมดเนี่ยเป็นเพลงของวง 2PM อ่ะ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 2:44 pm